Máy lọc nước Hydrogen ion kiềm Aquashi AQ-D400HQ
Model |
AQ-D400HQ |
Thương hiệu |
Aquashi |
Xuất xứ |
Việt Nam |
Điện áp |
220V/50Hz |
Điện năng tiêu thụ |
600W |
Công suất |
20 lít/giờ |
Công nghệ lọc |
- Công nghệ RO - Công nghệ Nano - Công nghệ điện phân |
Số lõi lọc |
9 lõi lọc |
Số loại nước |
4 loại (nước tinh khiết, nước trẻ em & nước Hydrogen, nước axit) |
Dung tích bình chứa |
6 lít |
Màn hình |
LCD |
Kích thước |
1000 x 320 x 400 mm |
Máy lọc nước Aquashi AQ-D400HQ với màn hình hiện thị LCD trực quan
Ngoài ra, AQ-D400HQ còn được trang bị thêm màn hình LCD với các thông số như:
Aquashi AQ-D400HQ được trang bị 9 lõi lọc với 3 lõi lọc thô, 1 màng RO và 5 lõi lọc chức năng.
Tích hợp 3 công nghệ lọc nước hiện đại tân tiến
4 chế độ nước tiện dụng phù hợp với nhiều đối tượng sử dụng
Công suất đạt 20 lít/giờ luôn đáp ứng lượng nước liên tục sử dụng
Khách hàng sử dụng máy lọc nước Hydrogen ion kiềm Aquashi
Yêu cầu gọi tư vấn trực tiếp (Tư vấn viên gọi lại cho quý khách trong 5 phút)
5/5
đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnThông số kỹ thuật: Máy lọc nước Hydrogen ion kiềm Aquashi AQ-D400HQ
Model |
AQ-D400HQ |
Thương hiệu |
Aquashi |
Xuất xứ |
Việt Nam |
Điện áp |
220V/50Hz |
Điện năng tiêu thụ |
600W |
Công suất |
15 - 20 lít/giờ |
Công nghệ lọc |
Số lõi lọc |
9 lõi lọc |
Số loại nước |
Dung tích bình chứa |
6 lít |
Màn hình |
LCD |
Kích thước |
1000 x 320 x 400 mm |
Cân nặng |
28 kg |
Bảo hành |
3 năm |
Đang cập nhật ...
Sản phẩm tương tự
-21%
Neo
Máy lọc nước ion kiềm TRIM ION Neo
29.070.000đ 36.340.000đ
Đã bán 2304
-20%
Hyper
Máy lọc nước ion kiềm TRIM ION Hyper
30.400.000đ 38.000.000đ
Đã bán 1305
Thông số kỹ thuật
AQ-D400HQ |
220V/50Hz |
600W |
15 - 20 lít/giờ |
1000 x 320 x 400 mm |